| MOQ: | 200 chiếc |
| giá bán: | USD10.06/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Mẫu mã | AED90-24VUL-3AF |
|---|---|
| Điện áp DC | 24V |
| Dòng điện đầu ra | 3750mA |
| Công suất đầu ra | 90W |
| Điện áp đầu vào định mức | 100-120VAC |
| Tần số đầu vào | 60Hz |
| Hệ số công suất (tải đầy) | 0.5 |
| Hiệu suất | 86.5% |
| Kích thước (mm) | 219×78×16.5mm |
| Chứng nhận | UL/FCC |
| MOQ: | 200 chiếc |
| giá bán: | USD10.06/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Mẫu mã | AED90-24VUL-3AF |
|---|---|
| Điện áp DC | 24V |
| Dòng điện đầu ra | 3750mA |
| Công suất đầu ra | 90W |
| Điện áp đầu vào định mức | 100-120VAC |
| Tần số đầu vào | 60Hz |
| Hệ số công suất (tải đầy) | 0.5 |
| Hiệu suất | 86.5% |
| Kích thước (mm) | 219×78×16.5mm |
| Chứng nhận | UL/FCC |