| MOQ: | 200 chiếc |
| giá bán: | USD1.29/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Điểm số. | AEK-HC-01 |
|---|---|
| Điện áp đầu ra định số | 100-240V |
| Điện xuất | 1000mA |
| Năng lượng đầu ra | 120/240W |
| Kích thước ((mm) | 39*22*14mm |
| Điện áp tín hiệu điều khiển | 12-24V |
| MOQ: | 200 chiếc |
| giá bán: | USD1.29/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Điểm số. | AEK-HC-01 |
|---|---|
| Điện áp đầu ra định số | 100-240V |
| Điện xuất | 1000mA |
| Năng lượng đầu ra | 120/240W |
| Kích thước ((mm) | 39*22*14mm |
| Điện áp tín hiệu điều khiển | 12-24V |