| MOQ: | 200 chiếc |
| giá bán: | USD4.25/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Item No. | AEK-TS/RS-03-IP44 |
|---|---|
| Rated Voltage | DC12/24V |
| Output Current | 100mA |
| Control Mode | Touch/Microwave |
| Dimming Range | 10%-100% |
| Dimension (mm) | L109xW60xH11.2mm |
| MOQ: | 200 chiếc |
| giá bán: | USD4.25/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Item No. | AEK-TS/RS-03-IP44 |
|---|---|
| Rated Voltage | DC12/24V |
| Output Current | 100mA |
| Control Mode | Touch/Microwave |
| Dimming Range | 10%-100% |
| Dimension (mm) | L109xW60xH11.2mm |