| MOQ: | 200 chiếc |
| giá bán: | USD1.72/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Mã sản phẩm | AEK-TS-01-IP44 |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | DC12/24V |
| Dòng điện đầu ra | 100mA |
| Chế độ điều khiển | Cảm ứng |
| Phạm vi làm mờ | 10%-100% |
| Kích thước (mm) | 65*54*11.2mm |
| MOQ: | 200 chiếc |
| giá bán: | USD1.72/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Mã sản phẩm | AEK-TS-01-IP44 |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | DC12/24V |
| Dòng điện đầu ra | 100mA |
| Chế độ điều khiển | Cảm ứng |
| Phạm vi làm mờ | 10%-100% |
| Kích thước (mm) | 65*54*11.2mm |