| MOQ: | 200 chiếc |
| giá bán: | USD2.58/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Điểm số. | AEK-IR-CCT |
|---|---|
| Điện áp định số | DC12/24V |
| Điện xuất | 100mA |
| Chế độ điều khiển | Vẫy tay |
| Phạm vi làm mờ | 10%-100% |
| Kích thước ((mm) | L65xW54xH11.2mm |
| MOQ: | 200 chiếc |
| giá bán: | USD2.58/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Điểm số. | AEK-IR-CCT |
|---|---|
| Điện áp định số | DC12/24V |
| Điện xuất | 100mA |
| Chế độ điều khiển | Vẫy tay |
| Phạm vi làm mờ | 10%-100% |
| Kích thước ((mm) | L65xW54xH11.2mm |